ధనాధన్‌.. ఫటాఫట్‌

download (10)
దేశీయ టీ20 ధమాకాకు రంగం సిద్ధమైంది. ఇండియన్‌ ప్రిమియర్‌ లీగ్‌ తొమ్మిదో సీజన్‌కు శనివారమే శ్రీకారం. ముంబయిలోని వాంఖడె స్టేడియంలో జరిగే తొలి మ్యాచ్‌లో డిఫెండింగ్‌ ఛాంపియన్‌ ముంబయి ఇండియన్స్‌.. కొత్త జట్టు రైజింగ్‌ పుణె జెయింట్స్‌ను ఢీకొనబోతోంది. రెండు జట్లూ బలంగా ఉన్న నేపథ్యంలో తొలి పోరే హోరాహోరీగా సాగుతుందని అంచనా. ధోని నేతృత్వంలోని పుణెతో పాటు రైనా సారథ్యంలోని గుజరాత్‌ లయన్స్‌ కూడా తొలిసారి ఐపీఎల్‌ ఆడబోతున్న నేపథ్యంలో కొత్త సీజన్‌ ఆసక్తి రేపుతోంది. మిగతా ఆరు జట్లూ మార్పులు చేర్పులు చేసుకుని.. కొత్త అస్త్రాల్ని పదును పెట్టుకుని రంగంలోకి దిగుతున్నాయి. అన్ని జట్లూ ఆసక్తి రేపుతుండటంతో ఈసారి టోర్నీ రసవత్తరంగా సాగుతుందని అంచనా. ఇక 50 రోజుల పాటు టీ20 ప్రియులకు పండగే!

 

Categories : Uncategorized

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

78 − = 72